Movavi Video Editor 23

Movavi Video Editor 23

เวอชั่นนี้ สามารถใส่ subtitle ที่เป็น .srt ได้หรือยังครับ
เวอชั่นนี้ สามารถใส่ subtitle ที่เป็น .srt ได้หรือยังครับ รบกวนครับ จะตัดสินใจซื้อ
< >
Showing 1-1 of 1 comments
76561198822185611  [developer] 17 Jul @ 11:59am 
Originally posted by HIRASE:
เวอชั่นนี้ สามารถใส่ subtitle ที่เป็น .srt ได้หรือยังครับ รบกวนครับ จะตัดสินใจซื้อ

สวัสดี! ขอขอบคุณที่สนใจซอฟต์แวร์ของเรา ขออภัย Movavi Video Editor ไม่รองรับการนำเข้าไฟล์คำบรรยายในรูปแบบ .srt อย่างไรก็ตาม โปรแกรมอื่นของเรา Movavi Video Converter รองรับการนำเข้าไฟล์ .srt หากคุณต้องการฟังก์ชันการทำงานของทั้งโปรแกรม Movavi Video Editor และโปรแกรม Movavi Video Converter เราขอแนะนำให้พิจารณาโปรแกรม Movavi Video Suite ซึ่งมีทั้งสองอย่าง โปรแกรมที่กล่าวมาข้างต้น
Last edited by Movavi; 17 Jul @ 12:00pm
< >
Showing 1-1 of 1 comments
Per page: 1530 50