➿ ใครมางาน CREATIVE TALK Conference 2024 (CTC 2024) ที่ไบเทค วันที่ 7-8 มิ.ย. แวะเข้ามาเยี่ยมชม คุยกับทีมงาน True Digital Park กันได้นะจ๊ะ 📌 บูธเราอยู่ที่ B23-24 🌟 เชิญมาเรียนรู้ว่าทรู ดิจิทัล พาร์ค ในฐานะศูนย์กลางเทคและสตาร์ทอัพที่ใหญ่ที่สุดในอาเซียน ให้บริการอะไรบ้าง… ใครอยากทราบรายละเอียดพื้นที่ออฟฟิศ, พื้นที่จัดอีเว้นท์, co-working space, งานอีเว้นท์ที่เราจัด, หรือโปรแกรมส่งเสริมธุรกิจสตาร์ทอัพต่างๆ ที่เรามี แวะเวียนเข้ามาคุยกันได้ และร่วมเล่นเกมหมุนวงล้อรับของที่ระลึกเล็กๆ น้อยๆ กลับบ้านไปได้อีกด้วย ⚡ ใครกำลังหางานอยู่ อยากร่วมเป็นทีมงาน True Digital Park ก็ขอแวะมาดูงานที่เปิดรับอยู่ได้จ้า #TrueDigitalPark #CTC
-
-
-
-
-
+4